അഞ്ച് മണ്ഡലങ്ങളിലെ ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പ്; സ്ഥാനാർത്ഥികളെ തീരുമാനിക്കാൻ ഇടത് മുന്നണി യോഗം ഇന്ന്

0
12

അഞ്ച് മണ്ഡലങ്ങളിലെ ഉപതെഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള സ്ഥാനാർഥികളെ തീരുമാനിക്കാൻ സി.പി.ഐ.എം ചർച്ചകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കമാകും. രാവിലെ ചേരുന്ന സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റ് ജില്ലാ നേതൃത്വങ്ങൾക്കുള്ള നിർദേശങ്ങൾ തയാറാക്കും. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണപ്രവർത്തനങ്ങൾ തീരുമാനിക്കാൻ ഇടത് മുന്നണി യോഗവും വൈകിട്ട് എകെജി സെന്ററിൽ ചേരുന്നുണ്ട്.

അഞ്ച് മണ്ഡലങ്ങളിലേയും സ്ഥാനാർഥികളെ സംബന്ധിച്ച ജില്ലാ നേതൃത്വത്തിനുള്ള നിർദേശങ്ങളായിരിക്കും സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റിൽ തീരുമാനിക്കുക. ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ അഞ്ച് ജില്ലാ സെക്രട്ടേറിയറ്റുകളും ഇന്നും നാളെയുമായി ചേർന്ന് സ്ഥാനാർഥികളെ തീരുമാനിക്കും. തുടർന്ന് വ്യാഴാഴ്ച വീണ്ടും സംസ്ഥാന സെക്രട്ടേറിയറ്റ് ചേർന്നായിരിക്കും അന്തിമപ്രഖ്യാപനം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here